shafi_banner

BOPP fushunL5D98 MI=3.4 Homopolypropylene fim din polypropylene mai daidaitacce biaxial

BOPP fushunL5D98 MI=3.4 Homopolypropylene fim din polypropylene mai daidaitacce biaxial

taƙaitaccen bayanin:

Biaxial daidaitacce polypropylene L5D98 shine samfurin fim ɗin polypropylene mai sauri da aka fi amfani dashi akan kasuwa. Samfurin yana da ingantacciyar daidaituwa, babban isotacticity na samfur da ƙarancin ƙarancin ƙarfe.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Biaxial daidaitacce polypropylene L5D98 shine samfurin fim ɗin polypropylene mai sauri da aka fi amfani dashi akan kasuwa. Samfurin yana da ingantacciyar daidaituwa, babban isotacticity na samfur da ƙarancin ƙarancin ƙarfe.

Bayanan asali
Asalin: Lioning, China
Lambar samfur: fushuanL5D98
MFR: 3.4 (2.16kg/230°)
Cikakkun bayanai: 25kg/bag
Port: Qingdao
Biya: t/t. LC a gani
Lambar Kwastam: 39021000

Adadin lokaci daga oda zuwa aikawa:

Yawan (ton) 1-200 >200
Lokacin jagora (kwanaki) 7 Don a yi shawarwari

 

Ma'auni na aikin fasaha (TDS)

A'a.

Abun gwaji

Naúrar

Babban inganci

Na farko-aji

Cancanta

1

Bayyanar Launi mai launi

inji mai kwakwalwa/kg

≤10

≤20

≤30

Black granule

inji mai kwakwalwa/kg

0

Babban granule da samll granule

g/kg

rahoto

2

Narke taro-Yawan kwarara

Madaidaicin Ƙimar

g/10 min

3.4

karkata

± 0.5

± 0.8

± 0.8

3

Istactic Index

Madaidaicin Ƙimar

%

95

karkata

±2

±3

4

Jimlar Ash, (masu yawa)

mg/kg

≤300

≤400

Damuwa mai ƙarfi a Haɓakawa

MPa

≥28.0

5

Kirga idon kifi

0.4mm

inji mai kwakwalwa/1520cm²

 

≤5

 

0.8mm ku

≤30

6

Indexididdigar rawaya

-

≤4

7

Haze

%

Rahoton

 

Aikace-aikace

An yi amfani da shi sosai a cikin fim ɗin bopp.Ya dace da marufi na abinci, lamination takarda, fim ɗin tef da marufi na gabaɗaya bugu na fim ɗin lamination.

BOPP 5

Me yasa Zabi

1. An shiga cikin masana'antar tallace-tallace na filastik don shekaru 15 kuma suna da kwarewa mai yawa. Cikakken saitin ƙungiyarmu don tallafawa tallace-tallace ku.
Muna da ƙungiyar tallace-tallacen sabis mai kyau don samar wa abokan ciniki mafi kyawun ayyuka da samfurori.
Amfaninmu
2. Ƙwararrun ƙungiyar sabis na kan layi, kowane imel ko saƙo za a amsa cikin sa'o'i 24.
3. Muna da ƙungiya mai ƙarfi wanda ke shirye don samar da abokan ciniki tare da sabis na zuciya ɗaya.
4. Mun nace a kan abokin ciniki farko da kuma ma'aikaci farin ciki.

FAQ

1. Ta yaya zan iya samun magana?
A: Da fatan za a bar mana saƙon da ke bayanin buƙatun ku na siyan kuma za mu ba ku amsa cikin sa'o'in aiki. Hakanan zaka iya tuntuɓar mu kai tsaye ta manajan kasuwanci ko duk wani kayan aikin taɗi kai tsaye mai dacewa.
2. Menene lokacin bayarwa?
A: Kullum, lokacin isar da mu yana cikin kwanaki 5 bayan tabbatarwa.
3. Menene hanyar biyan ku?
A: Muna karɓar T / T (30% azaman ajiya, 70% azaman kwafin lissafin kaya), L / C ana iya biya akan gani.


  • Na baya:
  • Na gaba: